Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

Download Sopcast 3.5.0 mf, hướng dẫn xem bóng đá bằng Sopcast 3.5.0

zoombiekmon

VND : 24790

21/10/2012, 09:43

Download Sopcast 3.5.0 mf, hướng dẫn xem bóng đá bằng Sopcast 3.5.0. Phần mềm xem bóng đá Sopcast 3.5, download sopcast 3.5.0 mới nhất miễn phí link mediafire đã test.

Download: http://filefeb.com/l.php?f=919

1. Giới thiệu
      Ngày nay Sopcast, cũng được đặt tên SopCast Khách hàng, là phần mềm P2P, hoàn toàn miễn phí để xem các kênh truyền hình trực tiếp và phim.
      Hướng dẫn này sẽ đưa bạn qua các bước đầu tiên của việc SopPlayer và cung cấp những gợi ý ban đầu để có được và chạy trong thời gian không.
      SopPlayer có thể được chạy trên Windows Vista, Windows XP, Windows 2000 và Linux, nhưng hướng dẫn này chỉ dành cho nền tảng Windows.

2. Download và cài đặt sopcast
      Bước 1. Tải Sopcast
      Hoặc bạn có thể tải về từ các trang web gương được liệt kê
      Bước 2. Giải nén SopCast.zip với Winzip hoặc Winrar để đĩa cứng của bạn.
      Bước 3. Tới thư mục giải nén và chạy Setup-Sopcast-verion-num-xây dựng-time.exe để cài đặt Sopcast, file Setup trông giống như Sopcast-Setup-2.0.4-2007-12-13.exe.
      Bước 4. Tìm SopCast trong "Start Menu" của bạn và chạy SopCast.exe.
      Hướng dẫn cài đặt và sử dụng sopcast 3.5 bằng hình ảnh:

Sau khi download file Sopcast.zip về , ta giải nén ra & click file Setup-SopCast-3.4.7-2011-11-23.exe để tiến hành cài đặt .
      1 cửa số hiện ra , chọn ngôn ngữ English >>> OK

Next

I Agree

Browse... (chọn đường dẫn đến thư mục lưu) >>> Next

Bỏ chọn cả 2 Install the Sopcast Ask Toolbar..... & Make Ask.com.....
      Install

Finish

Vậy là đã xong phần cài đặt , giờ thì chỉ cần chuẩn bị cà phê cà pháo hay bia bọt & mồi để ngồi thưởng thức thôi...

Đây là link xem trực tiếp , link này phát gần như tất cả các trận đấu diễn ra , các bác "Đánh dấu" trang này để tiện sử dụng nhé !

Mỗi trận đâu sẽ có nhiều link , các bác cứ thoải mái chọn các link có chữ Sopcast để coi nhé

Các bác đợi cái số màu xanh bên góc phải nhảy lên trên 80 thì sẽ ko còn bị giật hình khi xem , góc trên là chức năng khác (tắt/mở cửa số chính của Sopcast , phóng to/thu nhỏ cửa số phát , lưu kênh yêu thích , thu hình lại)

Khi đã chọn được kênh tốt nhất thì bấm mũi tên ở phía dưới để phóng toàn màn hình...

Chúc các bác thành công !!! Có vấn đề gì các bác cứ up để em giúp đỡ ạh..
      P/s: tuy là chất lượng hình ảnh ko đc như HD nhưng cũng có những kênh khá rõ , gần như truyền hình cáp luôn ạh..