Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

Share server Khí Phách Anh Hùng

Super Moderators
      vn247

Huy Chương Thiếu Tá40 Bài viết

Huy Chương Vàng 20 Bài viết

Huy Chương Bạc 10 Bài viết

VND : 15486

20/7/2012, 14:48

Từ hồi vào forum đến giờ chưa đóng góp được gì cho anh em. Nay mình xin share bản sv do mình tự edit lại trên nền sv Nhox yêu nhạc. Với phương châm học hỏi là chính nên nếu các bạn tải về dùng mà bị lỗi gì thì cứ mạnh dạng post lên mình sẽ cố gắng giúp
      Server Nofont nha các bạn
      Hướng dẫn sơ qua nek. sau khi tải về thì tải patch full của thái hòa rồi chép vào client của VNG sau đó chép thêm patch của mình vào nữa là đượcĐể set chức năng admin thì các bạn có thể vào script\Á½ºþÇø\°ÍÁêÏØ\npc mở file Xaphu.lua lên tìm đến dòng listgm nó có dạng như vầy nèlistgm={{"GameMaster","Admin"},{"zinzin","Admin"},{"kinghunter","Admin"},{"","Admin"},{"",""}}sửa tên nhân vật mà các bạn cần làm adm vào những chỗ mà mình tô màu đỏ là đượctí nữa thì quên pass để dùng chức năng adm là: 010109 dùng chức năng adm tại xa phu nhaphần vượt ải mình chình là 1 người đi nếu bạn nào mún đi nhiều hơn thì vào 2 file sugia.lua và sugia1.lua trong script\vuotai tìmGetTeamSize() >= 1 sửa 1 thành số lượng người mà mấy bạn thấy cần

**link sv:
      http://www.mediafire.com/?6u50ebfi6dhzuu1
      **link patch: http://www.mediafire.com/?pqtk7zf7k5tt122
      pass download: kinghunter
      Pass khởi động gameserver là 1992
      server dùng 1 ip duy nhất là 192.168.1.6 nếu dùng ip khác thì sẽ bị dis gameserver
      ***Update***
      thấy 1 số bạn bảo các option của đồ không có tác dụng khi mang vào nên mình đã sửa lại và update lại

một số hình ảnh

Share server Khí Phách Anh Hùng Di-9GNSShare server Khí Phách Anh Hùng Di-YF1DShare server Khí Phách Anh Hùng Di-8WFB
      Newbie
      mrdau115

VND : 4066

5/4/2013, 15:48

Adm ui giup minh voi minh cai dat hoai ma o duoc nhap pass game sever : 1992 cai no bi diss game sever luon ak