Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

Hướng Dẫn ADD Face,Kits,Sân Vận Động,Bảng Tỉ Số,Bảng Quảng Cáo

Super Moderators
      vn247

Huy Chương Thiếu Tá40 Bài viết

Huy Chương Vàng 20 Bài viết

Huy Chương Bạc 10 Bài viết

VND : 15487

12/4/2011, 11:20

+ Hướng dẫn cách add face vào :
      - Đối với các bạn chơi Fifaonline có chế độ cửa sổ thì add face vào rất đơn giản, chỉ cần các bạn copy chồng bộ face cần add vào thư mục này : heads trong thư mục cài đặt game : ”C:\Program Files\VTCGame\FIFA Online 2\data\”. Thời điểm Copy là từ lúc game hiện lên bảng này Cho đến lúc trước khi đăng nhập vào tên Nhà Quản Lý :

Hướng Dẫn ADD Face,Kits,Sân Vận Động,Bảng Tỉ Số,Bảng Quảng Cáo  4
      Với các bạn chơi game không có chế độ cửa sổ thì tranh thủ copy vào lúc game load data xong và có vài giây chuẩn bị hiện lên bảng như hình trên.
      Một số lưu ý về bộ face pack này :
      - Mỗi lần các bạn khởi động lại game thì face pack này sẽ không còn nữa, vì khi load game, dữ liệu game sẽ bị reset về hiện trạng ban đầu. Cho nên mỗi lần chơi game các bạn phải mất công 1 tí là copy…Nhưng điều này lại mang lại lợi ích là lỡ các bạn có lỡ tay làm sai thao tác thì cũng không sao vì game đã tự reset về hiện trạng ban đầu.
      Câu hỏi tình huống : Vậy mỗi lần reset như vậy có tốn thêm tiền load data không? –Không tốn – Các bạn muốn cho nhanh và chắc chắn không tốn thêm tiền thì các bạn có thể copy thư mục Heads trong thư mục cài đặt game (ở đây là : “C:\Program Files\VTCGame\FIFA Online 2\data”) ra để đó và trước mỗi lần khởi động game thì copy chồng vào. Nhưng đối với người sử dụng nguyên cả bộ face mới gồm cả 400 thằng của mình thì mới mắc công thôi chứ các bạn chỉ có bộ Face cho 1 đội bóng của mình thì không cần phải làm chuyện này.
      Mong muốn của mình là bộ Face Pack này mang đến cho bạn nhứng thú mới khi Quản Lý và chiến Fifaonline với những cầu thủ có diện mạo thật ngoài đời.
      Chúc các bạn có những giây phút chơi Fifaonline thật thoải mái !